DirkStory Forum

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
DirkStory Forum

เว็บบอร์ดของเซิฟเวอร์ DirkStory

New Monster & New Item มาแล้ว !! หลักๆที่ขอให้โหลดทุกคน คือตัว Character.wz เพราะในเซิฟเรานี้จะมีคนใส่ของ 120 กันให้เกลื่อน มิฉะนั้นพอเจอคนที่ใส่ท่านจะเด้งในพริบตา!! โหลดลิ้งนี้ >>คลิก<<ดูของ120ที่นี่>>คลิก<<

ข้อควรรู้ก่อนเล่น -อ่านก่อนเล่นคับ-

GMdirkstory
    GMdirkstory
    Administrator
    Administrator

ข้อควรรู้ก่อนเล่น -อ่านก่อนเล่นคับ- Empty ข้อควรรู้ก่อนเล่น -อ่านก่อนเล่นคับ-

ตั้งหัวข้อ  GMdirkstory Sun May 10, 2009 11:05 am

/: กฎกติกา ในเซิฟเวอร์คับ :\
    1.ห้ามใช้คำหยาบ
    2.ห้ามใช้โปร
    3.ห้ามขอของ - ก่อกวนทีมงาน
    4.ถ้ามีกิจกรรมทางเราจะแจ้งให้ทราบล่วงหน้าก่อนจะเริ่ม 1 นาที และจะขึ้นเลข นาฬิกา ใน FM คับ
    5.หากโดน Hack ทางเราจะไม่รับผิดชอบใดๆทั้งสิ้น ID ของท่านเองหากไม่ดูแลก็จะเจอแบบนี้คับ
    6.โปรดระวังการปลอมแปลงเป็นทีมงานด้วยคับ
    7.มีอะไรให้สอบถาม-แจ้งทางทีมงาน ทางเราจะดำเนินการช่วยเหลืออย่างสุดกำลังครับ
    8.คำตัดสินของ GM ถือเป็นที่สิ้นสุด
    9.หากโดนแบน ไม่มีการปลดแบนใดๆทั้งสิ้น เพราะท่านทำผิดเอง แล้วอย่ามาว่าๆแบนมั่ว ด้วยครับ

/: Server Information :\
    Exp. Rate = 8000ถาวร
    Mesos Rate = 500
    Drop Rate = 50
    Boss Drop = 10

/: กิจกรรมต่างๆภายในเซิฟเวอร์ :\
    1.ซ่อนหาใน Free Market หา GM เจอ รับเงิน 10 - 150 m (สุ่มคับ แล้วแต่อารมจีเอม อิอิ) -มีทุกวันคับ-
    !บางทีอาจแจกหมวก จีเอม นะคับ 555+ อย่าลืมนะคับว่าแล้วแต่อารม GM อิอิ
    2.Zakum บุก FM กิจกรรมนี้ ให้ช่วยกันฆ่า Zakum ที่มาบุกเมืองคับ -ทุกวันที่เป็นเลข คู่ คับ-
    3.Horn Tail บุก FM กิจกรรมนี้ มีไม่บ่อยนักนะคับ แล้วแต่อารมณ์ จีเอม -ไม่เสกมั่วแน่นอนคับ-
    4.กิจกรรมเสก สไลม์ทองคำ (Golden Slime) ตีดอปของแคชครับ -ทุกวัน ตอน 12.00 น.-
    5.กิจกรรม เสก สไลม์ ตีดรอปบัตรทอง ภายในรูต่างๆ ในฟรี ครับ มี 5 ตัว ถ้าหมดแล้ว ผู้ที่มีบัตรทองเยอะสุด จะได้รางวัลไปคับ
    +++ทางเราจะแจ้งรูใน FM ให้ทราบคับ จะไม่เสกกลาง ฟรี ครับ ไม่งั้นเด็กใหม่อาจสิ้น - -*+++
    /:ประกาศจากทางทีมงาน:\
    10-05-52
    ทางเราอาจไม่รับสมัครทีมงาน GM - CM เพิ่มนะคับ เพราะกันการนำไปใช้ในทางที่ผิด
    ดังนั้นทางเราระงับการบริจาคขั้น 300 และการขุด 1000 แรปไปครับ
    เซิฟเรา ไม่มีโปร ไม่มีบอท โนเส้น สนุก เพื่อนเยอะครับ
    เซิฟเราระบบความปลอดภัย Auto Ban และ ไล่ Ban โดย GM เจอ โปรปุ๊บ แบน ปั๊บ ครับ
    อย่าคิดว่าเราไม่รู้นะครับ ว่าท่านโปร
    ทางเราไม่มีการขายเวล - สเตตัส ใดๆทั้งสิ้น ไม่มี ID Premium VIP อะไรทั้งสิ้น ไม่มีครับ ขอย้ำ ทุก ID เท่าเทียมกันหมด
    หากเซิฟล่ม - รี ทางเราไม่รับผิดชอบ เพราะมีคนโปรครับ
    ถ้ามีการเปลี่ยนแปลง ทางเราจะแจ้งให้ทราบล่วงหน้า

เวลาขณะนี้ Fri May 17, 2024 1:24 pm