DirkStory Forum

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
DirkStory Forum

เว็บบอร์ดของเซิฟเวอร์ DirkStory

New Monster & New Item มาแล้ว !! หลักๆที่ขอให้โหลดทุกคน คือตัว Character.wz เพราะในเซิฟเรานี้จะมีคนใส่ของ 120 กันให้เกลื่อน มิฉะนั้นพอเจอคนที่ใส่ท่านจะเด้งในพริบตา!! โหลดลิ้งนี้ >>คลิก<<ดูของ120ที่นี่>>คลิก<<

Chatเรื่องเกมต่างๆคะมีเวปแล้วนะคะ^^(ของนู๋เอง)

Poll

มาเลยค่า

[ 0 ]
    Chatเรื่องเกมต่างๆคะมีเวปแล้วนะคะ^^(ของนู๋เอง) Bar_left0%Chatเรื่องเกมต่างๆคะมีเวปแล้วนะคะ^^(ของนู๋เอง) Bar_right [0%] 
    [ 0 ]
    Chatเรื่องเกมต่างๆคะมีเวปแล้วนะคะ^^(ของนู๋เอง) Bar_left0%Chatเรื่องเกมต่างๆคะมีเวปแล้วนะคะ^^(ของนู๋เอง) Bar_right [0%] 
    [ 0 ]

คะแนนทั้งหมด: 0
    adminknw

Chatเรื่องเกมต่างๆคะมีเวปแล้วนะคะ^^(ของนู๋เอง) Empty Chatเรื่องเกมต่างๆคะมีเวปแล้วนะคะ^^(ของนู๋เอง)

ตั้งหัวข้อ  adminknw Mon Jul 27, 2009 8:12 pm

เวปก็นี่คะ

Link ไซต์นี้ถูกลบโดย Administrator เนื่องจากเข้าข่ายการโปรโมตเว็ปไซต์
    ห้ามแก้ข้อความเพื่อนำลิงค์เว็บไซต์ดังกล่าวกลับคืนมา ไม่เช่นนั้นทางเราจำเป็นต้องทำการระงับการใช้งานเว็บบอร์ดโดยถาวร

คุยได้ตลอด 12+12 ชม. คะ ^^

หากมีการโปรโมตเว็บไซต์เพิ่มอีกทางเราแบนไม่เลี้ยงครับ สาเหตุ1.เข้าข่ายการโปรโมทเว็บไซต์ ผู้สมรู้ร่วมคิดเช่นกันครับระวังไว้ด้วยนะครับขอบคุณ

แก้ไขล่าสุดโดย GMdirkstory เมื่อ Wed Jul 29, 2009 8:59 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง (Reason for editing : ถ้าจะโพสท์ไปโพสท์ในประมูลไม่ดีกว่าหรอครับ)

เวลาขณะนี้ Thu May 02, 2024 2:23 pm