DirkStory Forum

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
DirkStory Forum

เว็บบอร์ดของเซิฟเวอร์ DirkStory

New Monster & New Item มาแล้ว !! หลักๆที่ขอให้โหลดทุกคน คือตัว Character.wz เพราะในเซิฟเรานี้จะมีคนใส่ของ 120 กันให้เกลื่อน มิฉะนั้นพอเจอคนที่ใส่ท่านจะเด้งในพริบตา!! โหลดลิ้งนี้ >>คลิก<<ดูของ120ที่นี่>>คลิก<<

3 posters

ฮามาชิเต็มหมดเลยครับ

tatpon

ฮามาชิเต็มหมดเลยครับ Empty ฮามาชิเต็มหมดเลยครับ

ตั้งหัวข้อ  tatpon Sun Aug 09, 2009 8:34 pm

เปิดเพิ่มให้ทีคับ
    adminknw

ฮามาชิเต็มหมดเลยครับ Empty Re: ฮามาชิเต็มหมดเลยครับ

ตั้งหัวข้อ  adminknw Sun Aug 23, 2009 12:40 pm

Hamachi เต็มหมดเลยอะคะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไม่รุแล้วจะเล่นไง
    GMdirkstory
    GMdirkstory
    Administrator
    Administrator

ฮามาชิเต็มหมดเลยครับ Empty Re: ฮามาชิเต็มหมดเลยครับ

ตั้งหัวข้อ  GMdirkstory Sat Aug 29, 2009 11:50 am

ขออนุญาตครับ ทางเราปิดเซิฟเตรียมเปิดใหม่แล้วครับ ดาต้าเบสเก่าล่มหมดเลย ถ้ามีความคืบหน้ายังไงผมจะแจ้งให้ทราบทันทีครับ

เวลาขณะนี้ Fri May 17, 2024 11:58 am